அருள்மிகு லட்சுமி நரசிம்ம சுவாமி திருக்கோயில் - நிர்வாகம்


வ.எண்
நிர்வாக அதிகாரிகள்
முதல்
வரை
1 திரு.மாணிக்கசாமி 20.05.1936 17.11.1938
2 திரு.ராமானுஜாசாரியார்(கௌரவ நிர்வாக அதிகாரி) 18.11.1938 31.05.1939
3 திரு.கே.ஸ்ரீனிவாசலு நாயிடு 01.06.1939 31.03.1941
4 திரு.சோமசுந்தரம் 01.04.1941 19.08.1941
5 திரு.டி.குருமூர்த்தி செட்டியார் 19.08.1941 30.10.1941
6 திரு.கே.எஸ்ராஜகோமாலன் 31.01.1941 10.07.1942
7 திரு.என்.திருவேங்கடாச்சாரியார் 11.07.1942 26.09.1944
8 திரு.எல்.ஆர்.குருசாமி நாயிடு 27.09.1944 19.12.1946
9 திரு.டி.ஸ்ரீனிவாச அய்யங்கார் 20.12.1946 02.02.1948
10 திரு. கே.எஸ் சுப்பிரமணியம் 03.02.1948 16.04.1953
11 திரு.எஸ்.டி.வெங்கடராம நாயுடு 03.06.1953 05.03.1955
12 திரு.ஜி.சீனிவாசலு நாயுடு 06.03.1955 05.01.1959
13 திரு.ஜி.ராஜாராம் நாயுடு 06.01.1959 15.04.1963
14 திரு.எஸ்.ஜெகதீச அய்யர் 16.04.1963 09.06.1963
15 திரு.கே.சி.கோவிந்த ராஜலு 10.06.1963 03.06.1965
16 திரு.கே.ஏ.துரைராஜ் 04.06.1965 20.04.1966
17 திரு.ஏ.எம்.பொன்னுரங்க முதலியார்(நிர்வாக அறங்காவலர்) 21.04.1966 31.05.1966
18 திரு.ஜி.விஜயராகவன் 01.06.1966 30.06.1971
19 திரு.என்.வேலப்பன் 01.07.1971 11.08.1971
20 திரு.ஆர்.என்.இராதாகிருஷ்ணன் 12.08.1971 16.07.1973
21 திரு.ஆர்.பரமசிவம் 17.07.1973 07.03.1974
22 திரு.எம்.பரமசிவம் 08.03.1974 21.07.1974
23 திரு.ஆர்.இராதாகிருஷ்ணன் 21.07.1974 05.10.1974
24 திரு.சுவாமிநாதன் 05.10.1974 02.12.1974
25 திரு.டி.கேசவன் 02.12.1974 21.12.1974
26 திரு.ஜி.விஜயராகவன் 21.12.1974 03.04.1976
27 திரு.ஆர்.இராதாகிருஷ்ணன் 04.04.1976 05.05.1976
28 திரு.ரா.சிவதேவு 06.05.1976 04.01.1978
29 திரு.எல்.சங்கரகுத்தாலம் 05.01.1978 03.12.1979
30 திரு.கே.என்.சொர்ணம் 04.12.1979 20.04.1980
31 திரு.வி.பழனி 21.04.1980 25.07.1980
32 திரு.எஸ்.என்.பி.சங்கர சிவ பாண்டியன் 26.07.1980 24.09.1980
33 திரு.வி.பழனி 25.09.1980 30.06.1984
34 திரு.கே.என்.சொர்ணம்(கூடுதல் பொறுப்பு) 30.06.1984 16.01.1985
35 திரு. ஈஸ்வரமுத்து 17.01.1985 26.06.1985
36 திரு.இரத்தினசபாபதி 27.06.1985 30.09.1988
37 திரு. ஈஸ்வரமுத்து 01.10.1985 13.09.1988
38 திரு.சு.சிவனான் 14.09.1988 02.02.1990
39 திரு.இரத்தினசாமி 03.02.1990 16.03.1990
40 திரு.குப்புசாமி 17.03.1990 18.08.1991
41 திரு.நா.ஈஸ்வரமுத்து 19.08.1991 10.10.1993
42 திரு.மு.இராமச்சந்திரன் 11.10.1993 06.03.1994
42. திரு. மு.இராமச்சந்திரன்(உ.ஆ.நிர்வாக அதிகாரி) 07.03.1994 13.10.1994
43 திரு.மு.செல்லபெருமாள் 14.10.1994 04.05.1997
44 திரு.த.வெங்கடாசலம்(கூடுதல் பொறுப்பு) 19.02.1996 12.04.1996
45 திரு.மு.செல்லப் பெருமாள் 13.04.1996 08.01.1997
46 திரு.சு.கோதண்டன் 09.01.1997 09.04.1997
47 திரு.மு.செல்லப்பெருமாள் 10.04.1997 04.05.1997
48 திரு.இரா.ஞானசேகர் 05.05.1997 03.09.1997
49 திரு.ந.தனபால்(கூடுதல் பொறுப்பு) 04.09.1997 12.11.1997
50 திரு.நா.ஈஸ்வரமுத்து 13.11.1997 31.08.1998
51 திரு.ந.தனபால்(முழு கூடுதல் பொறுப்பு) 31.08.1998 19.11. 1998
52 திரு.சுப்பிரமணியன் ;(முழு கூடுதல் பொறுப்பு) 19.11.1998 31.03.1999
53 திரு.ந.தனபால்(உ.ஆ செ.அ) 01.04.1999 26.05.1999
54 திரு.ப.கிருஷ்ண பாண்டியன் 27.05.1999 12.09.2000
55 திரு.பொ.ஜெயராமன் 13.09.2000 19.06.2001
56 திரு.பா.வாசுதேவன் 20.06.2001 04.07.2001
57 திரு.நா.பா.முருகானந்தம் 05.07.2001 10.03.2002
58 வாசுநாதன் 10.03.2002 09.10.2002
59 தாமோதரன் 09.10.2002 07.10.2003
60 வீரபத்திரன் 08.12.2003 05.10.2005
61 ராஜேந்திரன் 05.10.2005 31.03.2006
62 சிவானன் 31.03.2006 21.02.2007
63 வீரபத்திரன் 22.02.2007 16.10.2010
64 சிவக்குமார் 17.10.2010 30.11.2010
65 அசோக்குமார் 01.12.2010 11.07.2011
66 ரமணி 11.07.2011 -----------







Bank Account Details :


Name of the Bank : Andra Bank

Account No : 264211100000344

IFSC Code : ANDB0002642

Name : Assistant Commissioner / Executive Officer,

Arulmigu Lakshmi Narasimha Swamy Temple,

Sholinghur-631102.